Trang chủ Thuốc trong nước

Thuốc trong nước

Avisla Hộp 1 lọ 15ml – SĐK VD-28935-18

Thuốc Avisla - VD-28935-18: Hộp 1 lọ 15ml Hoạt chất Mỗi lọ 15ml chứa: Natri clorid 33mg 33mg. Công ty cổ phần dược phẩm Gia Nguyễn. Giá bán 20000 đồng/Hộp

Trivacintana Lọ 100 viên – SĐK VD-30171-18

Thuốc Trivacintana - VD-30171-18: Lọ 100 viên Hoạt chất Paracetamol 500mg; Phenylephrin hydroclorid 10mg; Clorpheniramin maleat 2mg 500mg, 10mg, 2mg. Chi nhánh công ty TNHH SX-TM dược phẩm Thành Nam. Giá bán 440 đồng/Viên

Paracetamol – BVP Hộp 6 vỉ, 10 vỉ x 10 viên, chai 500 viên,...

Thuốc Paracetamol - BVP - VD-27685-17: Hộp 6 vỉ, 10 vỉ x 10 viên, chai 500 viên, chai 1000 viên Hoạt chất Paracetamol 500 mg 500 mg. Công ty Cổ phần BV Pharma. Giá bán 516 đồng/Viên

Naphazolin Hộp 1 lọ 8ml – SĐK VD-27873-17

Thuốc Naphazolin - VD-27873-17: Hộp 1 lọ 8ml Hoạt chất Mỗi 5 ml chứa: Naphazolin nitrat 2,5mg 2,5mg. Công ty cổ phần dược phẩm Hà Nội. Giá bán 3100 đồng/Lọ

Tinfomuc Hộp 1 túi nhôm x 10 vỉ x 10 viên – SĐK VD-28938-18

Thuốc Tinfomuc - VD-28938-18: Hộp 1 túi nhôm x 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất Acetylcystein 200 mg 200 mg. Công ty cổ phần dược phẩm Gia Nguyễn. Giá bán 1040 đồng/Viên

Paracetamol Hộp 10 vỉ x 10 viên – SĐK GC-301-18

Thuốc Paracetamol - GC-301-18: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất Paracetamol 500mg 500mg. (Cở sở nhận gia công): Chi nhánh công ty TNHH SX-TM dược phẩm Thành Nam. Giá bán 373 đồng/Viên

Vidcaps hộp 1 túi nhôm x 10 vỉ x 10 viên – SĐK VD-28941-18

Thuốc Vidcaps - VD-28941-18: hộp 1 túi nhôm x 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất Vitamin B1 (Thiamin nitrat) 125mg; Vitamin B6 (Pyridoxin hydroclorid) 125mg; Vitamin B12 (Cyanocobalamin) 125mcg 125mg, 125mg, 125mcg. Công ty cổ phần dược phẩm Gia Nguyễn. Giá bán 1700 đồng/Viên

Pỉroxicam Hộp 10 vỉ x 10 viên – SĐK GC-302-18

Thuốc Pỉroxicam - GC-302-18: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất Piroxicam 10mg 10mg. (Cở sở nhận gia công): Chi nhánh công ty TNHH SX-TM dược phẩm Thành Nam. Giá bán 357 đồng/Viên

Vidcaps Hộp 1 túi nhôm x 20 vỉ x 5 viên – SĐK VD-28941-18

Thuốc Vidcaps - VD-28941-18: Hộp 1 túi nhôm x 20 vỉ x 5 viên Hoạt chất Vitamin B1 (Thiamin nitrat) 125mg; Vitamin B6 (Pyridoxin hydroclorid) 125mg; Vitamin B12 (Cyanocobalamin) 125mcg 125mg, 125mg, 125mcg. Công ty cổ phần dược phẩm Gia Nguyễn. Giá bán 1700 đồng/Viên

Maxibumol Hộp 12 gói x 1g – SĐK VD-30599-18

Thuốc Maxibumol - VD-30599-18: Hộp 12 gói x 1g Hoạt chất Mỗi gói 1 g chứa: Ibuprofen 100mg; Paracetamol 250mg 100mg, 250mg. Công ty cổ phần dược phẩm Tipharco. Giá bán 5800 đồng/Gói

Cefalexin 500mg chai 100 viên – SĐK VD-30507-18

Thuốc Cefalexin 500mg - VD-30507-18: chai 100 viên Hoạt chất Cefalexin (dưới dạng Cefalexin monohydrat) 500mg 500mg. Công ty cổ phần dược phẩm Tipharco. Giá bán 1200 đồng/Viên

Mogastic 80 Hộp 10 vỉ x 10 viên – SĐK VD-29666-18

Thuốc Mogastic 80 - VD-29666-18: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất Simethicon 80 mg 80 mg. Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm- Nhà máy sản xuất dược phẩm Agimexpharm. Giá bán 860 đồng/Viên

Azenmarol 4 Hộp 3 vỉ x 10 viên; Hộp 10 vỉ x 10 viên...

Thuốc Azenmarol 4 - VD-28826-18: Hộp 3 vỉ x 10 viên; Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất Acenocoumarol 4 mg 4 mg. Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm- Nhà máy sản xuất dược phẩm Agimexpharm. Giá bán 3150 đồng/Viên

Lodextrin Hộp 10 vỉ x 10 viên – SĐK VD-29663-18

Thuốc Lodextrin - VD-29663-18: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất Paracetamol 500 mg; Loratadin 5 mg; Dextromethorphan hydrobromid 15 mg 500 mg, 5 mg, 15 mg. Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm- Nhà máy sản xuất dược phẩm Agimexpharm. Giá bán 1230 đồng/Viên

Agimidin Hộp 3 vỉ x 10 viên – SĐK VD-30272-18

Thuốc Agimidin - VD-30272-18: Hộp 3 vỉ x 10 viên Hoạt chất Lamivudin 100 mg 100 mg. Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm- Nhà máy sản xuất dược phẩm Agimexpharm. Giá bán 8500 đồng/Viên

Agimstan 80 Hộp 4 vỉ x 7 viên – SĐK VD-30273-18

Thuốc Agimstan 80 - VD-30273-18: Hộp 4 vỉ x 7 viên Hoạt chất Telmisartan 80 mg 80 mg. Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm- Nhà máy sản xuất dược phẩm Agimexpharm. Giá bán 5900 đồng/Viên

Agimesi 15 Hộp 3 vỉ x 10 viên – SĐK VD-30271-18

Thuốc Agimesi 15 - VD-30271-18: Hộp 3 vỉ x 10 viên Hoạt chất Meloxicam 15mg 15mg. Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm- Nhà máy sản xuất dược phẩm Agimexpharm. Giá bán 1900 đồng/Viên

Agimstan-H 80/25 Hộp 4 vỉ x 7 viên – SĐK VD-30274-18

Thuốc Agimstan-H 80/25 - VD-30274-18: Hộp 4 vỉ x 7 viên Hoạt chất Telmisartan 80 mg; Hydroclorothiazid 25 mg 80 mg, 25 mg. Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm- Nhà máy sản xuất dược phẩm Agimexpharm. Giá bán 7500 đồng/Viên

Allermine Hộp 10 vỉ x 20 viên – SĐK VD-30275-18

Thuốc Allermine - VD-30275-18: Hộp 10 vỉ x 20 viên Hoạt chất Clorpheniramin maleat 4 mg 4 mg. Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm- Nhà máy sản xuất dược phẩm Agimexpharm. Giá bán 220 đồng/Viên

Fenagi 50 Hộp 10 vỉ x 10 viên – SĐK VD-30278-18

Thuốc Fenagi 50 - VD-30278-18: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất Diclofenac natri 50 mg 50 mg. Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm- Nhà máy sản xuất dược phẩm Agimexpharm. Giá bán 450 đồng/Viên