Trang chủ Thuốc trong nước

Thuốc trong nước

Kim tiền thảo râu ngô Hộp 10 vỉ x 10 viên; Chai 100 viên...

Thuốc Kim tiền thảo râu ngô - VD-30943-18: Hộp 10 vỉ x 10 viên; Chai 100 viên Hoạt chất Cao khô kim tiền thảo (tương đương 750mg Kim tiền thảo) 50mg; Cao khô râu ngô (tương đương 960mg râu ngô) 53mg . Công ty cổ phần dược phẩm ME DI SUN. Giá bán 880 đồng/Viên

Ofloxacin 200 mg Hộp 10 vỉ x 10 viên; hộp 1 chai 100 viên...

Thuốc Ofloxacin 200 mg - VD-30560-18: Hộp 10 vỉ x 10 viên; hộp 1 chai 100 viên Hoạt chất Ofloxacin 200mg 200mg. Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Trung ương Vidipha Bình Dương. Giá bán 1000 đồng/Viên

Natri Bicarbonat 5g Hộp 10 gói x 5g – SĐK VD-30559-18

Thuốc Natri Bicarbonat 5g - VD-30559-18: Hộp 10 gói x 5g Hoạt chất Mỗi gói 5g chứa: Natri bicarbonat 5g 5g. Chi nhánh công ty cổ phần dược phẩm Trung ương Vidipha Bình Dương. Giá bán 1000 đồng/Gói

Creutan 6.25 Hộp 3 vỉ x 10 viên – SĐK VD-31126-18

Thuốc Creutan 6.25 - VD-31126-18: Hộp 3 vỉ x 10 viên Hoạt chất Carvedilol 6,25mg - 6,25mg 6,25mg. Công ty cổ phần dược phẩm Me Di Sun. Giá bán 2100 đồng/Viên

Vitamin D-TP Hộp 10 vỉ x 10 viên – SĐK VD-31112-18

Thuốc Vitamin D-TP - VD-31112-18: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất Vitamin D3 (colecalciferol) 800IU 800IU. Công ty cổ phần dược phẩm Hà Tây. Giá bán 1100 đồng/Viên

Capelodine Hộp 6 vỉ x 10 viên – SĐK QLĐB-667-18

Thuốc Capelodine - QLĐB-667-18: Hộp 6 vỉ x 10 viên Hoạt chất Capecitabine 500mg 500mg. Công ty TNHH sinh dược phẩm Hera. Giá bán 45250 đồng/Viên

Befadol Kid Hộp 1 chai 60 ml – SĐK VD-22446-15

Thuốc Befadol Kid - VD-22446-15: Hộp 1 chai 60 ml Hoạt chất Mỗi 5 ml hỗn dịch chứa: Paracetamol micronized 150 mg . Công ty cổ phần dược phẩm Bến Tre. Giá bán 27000 đồng/Chai

Izipas Hộp 30 gói x 5ml – SĐK VD-30731-18

Thuốc Izipas - VD-30731-18: Hộp 30 gói x 5ml Hoạt chất Mỗi gói 5ml chứa: Terbutalin sulfat 1,5mg; Guaifenesin 66,5mg 1,5mg, 66,5mg. Công ty cổ phần SPM. Giá bán 3800 đồng/Gói

A.T Desloratadin Hộp 20 gói hộp 30 gói, hộp 50 gói x 5ml –...

Thuốc A.T Desloratadin - VD-24131-16: Hộp 20 gói hộp 30 gói, hộp 50 gói x 5ml Hoạt chất Mỗi 5ml chứa Desloratadin 2,5mg . Nhà máy sản xuất dược phẩm An Thiên. Giá bán 5000 đồng/Gói

Furosemide Hộp 10 vỉ x 30 viên – SĐK VD-31311-18

Thuốc Furosemide - VD-31311-18: Hộp 10 vỉ x 30 viên Hoạt chất Furosemid 40mg - 40mg 40mg. Công ty cổ phần hoá-dược phẩm Mekophar. Giá bán 410 đồng/Viên

Orenko Hộp 2 vỉ x 10 viên – SĐK VD-23074-15

Thuốc Orenko - VD-23074-15: Hộp 2 vỉ x 10 viên Hoạt chất Cefixim 200mg . Công ty cổ phần dược phẩm TV. Pharm. Giá bán 7000 đồng/Viên

Alphadaze-4200 Hộp 10 gói x 1g; Hộp 20 gói x 1g – SĐK VD-31383-18

Thuốc Alphadaze-4200 - VD-31383-18: Hộp 10 gói x 1g; Hộp 20 gói x 1g Hoạt chất Mỗi gói 1g chứa: Chymotrypsin 4200IU - 4200IU 4200IU. Công ty TNHH dược phẩm USA - NIC (USA - NIC Pharma). Giá bán 4600 đồng/Gói

Vitamin C 100mg Hộp 10 vỉ x 30 viên – SĐK VD-31319-18

Thuốc Vitamin C 100mg - VD-31319-18: Hộp 10 vỉ x 30 viên Hoạt chất Acid ascorbic (vitamin C) 100mg - 100mg 100mg. Công ty cổ phần hoá-dược phẩm Mekophar. Giá bán 350 đồng/Viên

Cố tinh hoàn Hộp 10 gói x 4g – SĐK VD-30800-18

Thuốc Cố tinh hoàn - VD-30800-18: Hộp 10 gói x 4g Hoạt chất Mỗi gói 4g hoàn cứng chứa: Hoàng bá 0,84 g; Tri mẫu 0,84 g; Sơn thù 0,42 g; Viễn chí 0,42 g; Khiếm thực 0,26 g; Liên tu 0,26 g; Phục linh 0,26 g; Mẫu lệ 0,17 g 0,84 g, 0,84 g, 0,42 g, 0,42 g, 0,26 g, 0,26 g, 0,26 g, 0,17 g. Công ty TNHH đông nam dược Bảo Long. Giá bán 5000 đồng/Gói

Độc hoạt tang ký sinh MKP Hộp 10 vỉ x 10 viên, hộp 1...

Thuốc Độc hoạt tang ký sinh MKP - VD-31310-18: Hộp 10 vỉ x 10 viên, hộp 1 chai x 100 viên Hoạt chất Cao khô hỗn hợp dược liệu (tương đương với: Độc hoạt 300mg, tang ký sinh 200mg, quế chi 200mg, tần giao 200mg, tế tân 200mg, phòng phong 200mg, ngưu tất 200mg, đỗ trọng 200mg, sinh địa 200mg, đương quy 200mg, bạch thược 200mg, xuyên khung 200mg, nhân sâm 200mg, phục linh 200mg, cam thảo 200mg) 310mg - 310mg 310mg. Công ty cổ phần hoá-dược phẩm Mekophar. Giá bán 1800 đồng/Viên

Lufogel Hộp 10 gói; Hộp 20 gói – SĐK VD-31089-18

Thuốc Lufogel - VD-31089-18: Hộp 10 gói; Hộp 20 gói Hoạt chất Mỗi gói 20ml chứa: Dioctahedral smectit 3g - 3g 3g. Công ty Cổ phần Dược phẩm Đạt Vi Phú. Giá bán 6500 đồng/Gói

Paracold Flu Hộp 10 vỉ x 10 viên – SĐK VD-31317-18

Thuốc Paracold Flu - VD-31317-18: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất Paracetamol 500mg; Caffein 25mg; Phenylephrin hydrochlorid 5mg - 500mg, 25mg, 5mg 500mg, 25mg, 5mg. Công ty cổ phần hoá-dược phẩm Mekophar. Giá bán 950 đồng/Viên

Kagawas-150 Hộp 60 viên – SĐK VD-30342-18

Thuốc Kagawas-150 - VD-30342-18: Hộp 60 viên Hoạt chất Nizatidin 150mg 150mg. Công ty Cổ phần Dược phẩm Đạt Vi Phú. Giá bán 3450 đồng/Viên

Novomycine 0,75 M.IU Hộp 20 gói x 3g – SĐK VD-31315-18

Thuốc Novomycine 0,75 M.IU - VD-31315-18: Hộp 20 gói x 3g Hoạt chất Mỗi gói 3g chứa: Spiramycin 750.000 IU - 750.000 IU 750.000 IU. Công ty cổ phần hoá-dược phẩm Mekophar. Giá bán 4000 đồng/Gói

Golzynir Hộp 1 vỉ, 2 vỉ, 5 vỉ x 10 viên – SĐK VD-31378-18

Thuốc Golzynir - VD-31378-18: Hộp 1 vỉ, 2 vỉ, 5 vỉ x 10 viên Hoạt chất Cefdinir 125 mg - 125 mg 125 mg. Công ty cổ phần dược phẩm Hà Tây. Giá bán 6900 đồng/Viên