Trang chủ Thuốc trong nước
Thuốc trong nước
Hỏa long Hộp 10 gói x 4g – SĐK VD-31375-18
Thuốc Hỏa long - VD-31375-18: Hộp 10 gói x 4g Hoạt chất Mỗi gói 4g hoàn cứng chứa: Hy thiêm 0,56 g; Phòng phong 0,56 g; Thục địa 0,56 g; Tang ký sinh 0,4 g; Thiên niên kiện 0,4 g; Đương quy 0,4 g; Đỗ trọng 0,4 g; Khương hoạt 0,4 g - 0,56 g, 0,56 g, 0,56 g, 0,4 g, 0,4 g, 0,4 g, 0,4 g, 0,4 g 0,56 g, 0,56 g, 0,56 g, 0,4 g, 0,4 g, 0,4 g, 0,4 g, 0,4 g. Công ty TNHH đông nam dược Bảo Long. Giá bán 4000 đồng/Gói
Astheroncap Hộp 3 vỉ x 10 viên – SĐK VD-26808-17
Thuốc Astheroncap - VD-26808-17: Hộp 3 vỉ x 10 viên Hoạt chất Cao khô hỗn hợp dược liệu (tương đương: Độc hoạt 1g, Quế nhục 0,67g, Phòng phong 0,67 g, Đương quy 0,67 g, Tế tân 0,67 g, Xuyên khung 0,67 g, Tần giao 0,67g, Bạch thược 0,67g, Tang ký sinh 0,67g, Can địa hoàng 0,67g, Đỗ trọng 0,67g, Nhân sâm 0,67g, Ngưu tất 0,67g, Phục linh 0,67g, Cam thảo 0,67g) 416 mg 416 mg. Công ty cổ phần dược phẩm Hà Tây. Giá bán 2500 đồng/Viên
Bổ tì đông dược việt Hộp 10 gói, 20 gói x 3,2 gam –...
Thuốc Bổ tì đông dược việt - VD-31245-18: Hộp 10 gói, 20 gói x 3,2 gam Hoạt chất Mỗi gói 3,2 gam cốm chứa: Cao đặc dược liệu 210mg (tương đương 2,1 gam dược liệu, bao gồm: Đảng sâm 250mg; Phục linh 250mg; Khiếm thực 250mg; Hoài sơn 250mg; Bạch truật 250mg; Ý dĩ 250mg; Trần bì 250mg; Thần khúc 125mg; Trạch tả 125mg; Cam thảo 100mg) - 250mg, 250mg, 250mg, 250mg, 250mg, 250mg, 250mg, 125mg, 125mg, 100mg) 250mg, 250mg, 250mg, 250mg, 250mg, 250mg, 250mg, 125mg, 125mg, 100mg). Công ty Cổ phần Dược phẩm Việt (Đông Dược Việt). Giá bán 7000 đồng/Gói
Vagirea 6 Hộp 2 vỉ, 3 vỉ x 10 viên; Hộp 1 chai 30...
Thuốc Vagirea 6 - VD-31251-18: Hộp 2 vỉ, 3 vỉ x 10 viên; Hộp 1 chai 30 viên, 50 viên, 60 viên, 100 viên Hoạt chất Cao đặc toàn phần: 500mg (tương đương 2.340mg dược liệu, bao gồm: Kim anh 270mg; Táo nhân 270mg; Khiếm thực 270mg; Phục linh 270mg; Hoài sơn 270mg; Đảng sâm 270mg; Bạch truật 270mg; Viễn chí 150mg; Ngũ vị tử 150mg; Cam thảo 150mg) - 270mg, 270mg, 270mg, 270mg, 270mg, 270mg, 270mg, 150mg, 150mg, 150mg) 270mg, 270mg, 270mg, 270mg, 270mg, 270mg, 270mg, 150mg, 150mg, 150mg). Công ty Cổ phần Dược phẩm Việt (Đông Dược Việt). Giá bán 4000 đồng/Viên
Rinoflam Hộp 2 vỉ, 3 vỉ x 10 viên; Hộp 1 chai 30 viên,...
Thuốc Rinoflam - VD-31250-18: Hộp 2 vỉ, 3 vỉ x 10 viên; Hộp 1 chai 30 viên, 50 viên, 60 viên Hoạt chất Cao đặc toàn phần: 480mg (tương đương với 2.227,5mg dược liệu, bao gồm: Tân di hoa 270mg; Tiền hồ 405mg; Ý dĩ 540mg; Cam thảo 135mg; Phòng phong 270mg; Thiên hoa phấn 405mg; Cát cánh 202,5mg) - 270mg, 405mg, 540mg, 135mg, 270mg, 405mg, 202,5mg) 270mg, 405mg, 540mg, 135mg, 270mg, 405mg, 202,5mg). Công ty Cổ phần Dược phẩm Việt (Đông Dược Việt). Giá bán 3200 đồng/Viên
Irhema Hộp 2 vỉ, 3 vỉ x 10 viên; Hộp 1 chai 30 viên,...
Thuốc Irhema - VD-31247-18: Hộp 2 vỉ, 3 vỉ x 10 viên; Hộp 1 chai 30 viên, 50 viên, 60 viên Hoạt chất Cao đặc toàn phần 500mg (tương đương 2.160mg dược liệu, bao gồm: Hà thủ ô đỏ 320mg; Kê huyết đằng 320mg; Thiên niên kiện 240mg; Hy thiêm 240mg; Tang chi 240mg; Hoàng tinh 160mg; Tục đoạn 160mg; Cẩu tích 160mg; Ngưu tất 80mg; Ngũ gia bì gai 80mg; Huyết giác 80mg; Thổ phục linh 80mg) - 320mg, 320mg, 240mg, 240mg, 240mg, 160mg, 160mg, 160mg, 80mg, 80mg, 80mg, 80mg) 320mg, 320mg, 240mg, 240mg, 240mg, 160mg, 160mg, 160mg, 80mg, 80mg, 80mg, 80mg). Công ty Cổ phần Dược phẩm Việt (Đông Dược Việt). Giá bán 4500 đồng/Viên
Mát gan giải độc đông dược việt Hộp 2 vỉ, 3 vỉ x 10...
Thuốc Mát gan giải độc đông dược việt - VD-31248-18: Hộp 2 vỉ, 3 vỉ x 10 viên; Hộp 1 chai 30 viên, 50 viên, 60 viên, 100 viên Hoạt chất Cao lỏng dược liệu 0,195ml (tương đương 234mg dược liệu, bao gồm: Sài hồ 36mg; Liên kiều 72mg; Hoàng cầm 48mg; Cam thảo 36mg; Đạm trúc diệp 24mg; Gừng 18mg) ; Bạch chỉ 36mg; Huyền sâm 72mg; Cát cánh 48mg; Xuyên khung 30mg; Khương hoạt 48mg; Xích thược 48mg; Thiên hoa phấn 48mg; Cát căn 36mg - 36mg, 72mg, 48mg, 36mg, 24mg, 18mg) , 36mg, 72mg, 48mg, 30mg, 48mg, 48mg, 48mg, 36mg 36mg, 72mg, 48mg, 36mg, 24mg, 18mg) , 36mg, 72mg, 48mg, 30mg, 48mg, 48mg, 48mg, 36mg. Công ty Cổ phần Dược phẩm Việt (Đông Dược Việt). Giá bán 4500 đồng/Viên
Phaanedol Children Hộp 20 ống 7,5ml – SĐK VD-26645-17
Thuốc Phaanedol Children - VD-26645-17: Hộp 20 ống 7,5ml Hoạt chất Mỗi 7,5ml chứa: Paracetamol 150mg; Clorpheniramin maleat 1mg 150mg, 1mg. Công ty TNHH dược phẩm USA - NIC (USA - NIC Pharma). Giá bán 5000 đồng/Ống
Trà giải cảm Hộp 1 túi x 10 túi lọc x 2,5 g –...
Thuốc Trà giải cảm - VD-31376-18: Hộp 1 túi x 10 túi lọc x 2,5 g Hoạt chất Mỗi gói 2,5g chứa: Phục linh 0,25 g; Tô diệp 0,25 g; Trần bì 0,25 g; Sinh khương 0,2 g; Cát căn 0,2 g; Mộc hương 0,15 g; Cát cánh 0,15 g; Cam thảo 0,15 g; Sa sâm 0,1 g; Tiền hồ 0,08 g; Bán hạ 0,06g; Đại táo 0,06 g; Chỉ xác 0,06 g - 0,25 g, 0,25 g, 0,25 g, 0,2 g, 0,2 g, 0,15 g, 0,15 g, 0,15 g, 0,1 g, 0,08 g, 0,06g, 0,06 g, 0,06 g 0,25 g, 0,25 g, 0,25 g, 0,2 g, 0,2 g, 0,15 g, 0,15 g, 0,15 g, 0,1 g, 0,08 g, 0,06g, 0,06 g, 0,06 g. Công ty TNHH đông nam dược Bảo Long. Giá bán 4000 đồng/Gói
Digesleen Hộp 10 gói, 20 gói x 4,1gam – SĐK VD-31246-18
Thuốc Digesleen - VD-31246-18: Hộp 10 gói, 20 gói x 4,1gam Hoạt chất Mỗi 4,1 gam cốm chứa Cao lỏng dược liệu 0,056ml (tương đương 56mg dược liệu, bao gồm: Nhục đậu khấu 16mg; Sa nhân 16mg; Trần bì 24mg); Bạch biển đậu 800mg; Ý dĩ 800mg; Hoài sơn 800mg; Đảng sâm 800mg; Liên nhục 400mg; Mạch nha 400mg - 16mg, 16mg, 24mg), 800mg, 800mg, 800mg, 800mg, 400mg, 400mg 16mg, 16mg, 24mg), 800mg, 800mg, 800mg, 800mg, 400mg, 400mg. Công ty Cổ phần Dược phẩm Việt (Đông Dược Việt). Giá bán 7200 đồng/Gói
Bổ thận âm đông dược việt Hộp 2 vỉ, 3 vỉ x 10 viên;...
Thuốc Bổ thận âm đông dược việt - VD-31244-18: Hộp 2 vỉ, 3 vỉ x 10 viên; Chai 30 viên, 50 viên, 60 viên, 100 viên Hoạt chất Cao đặc hỗn hợp dược liệu: 500mg (tương đương 1.750 mg dược liệu, bao gồm: Thục địa 560mg; Sơn thù 280mg; Hoài sơn 280mg; Mẫu đơn bì 210mg; Phục linh 210mg; Trạch tả 210mg); - 560mg, 280mg, 280mg, 210mg, 210mg, 210mg) 560mg, 280mg, 280mg, 210mg, 210mg, 210mg). Công ty Cổ phần Dược phẩm Việt (Đông Dược Việt). Giá bán 4500 đồng/Viên
Vaco-Dotil Hộp 2 vỉ, 3 vỉ, 5 vỉ, 10 vỉ x 10 viên; Hộp...
Thuốc Vaco-Dotil - VD-31284-18: Hộp 2 vỉ, 3 vỉ, 5 vỉ, 10 vỉ x 10 viên; Hộp 2 vỉ, 4 vỉ x 15 viên; Chai 100 viên Hoạt chất Sulpirid 50mg. Công ty cổ phần dược Vacopharm. Giá bán 400 đồng/Viên
Cefprozil 250 hộp 24 gói x 3g – SĐK VD-31222-18
Thuốc Cefprozil 250 - VD-31222-18: hộp 24 gói x 3g Hoạt chất Cefprozil (dưới dạng Cefprozil monohydrat) 250mg. Công ty CP DP TW2. Giá bán 20000 đồng/Gói
Ibisaol Hộp 1 vỉ x 10 viên – SĐK VD-31148-18
Thuốc Ibisaol - VD-31148-18: Hộp 1 vỉ x 10 viên Hoạt chất Itraconazol (dưới dạng vi hạt chứa 22% Itraconazol) 100mg - 100mg 100mg. Công ty cổ phần dược phẩm Me Di Sun. Giá bán 9000 đồng/Viên
Vancomycin 1g Hộp 1 lọ + 1 ống nước cất pha tiêm 10ml; hộp...
Thuốc Vancomycin 1g - VD-31254-18: Hộp 1 lọ + 1 ống nước cất pha tiêm 10ml; hộp 5 lọ, 10 lọ Hoạt chất Vancomycin (dưới dạng Vancomycin hydroclorid) 1g - 1g 1g. Công ty cổ phần dược phẩm Vĩnh Phúc. Giá bán 95000 đồng/Lọ
CGovir Hộp 4 vỉ x 7 viên; Hộp 1 lọ 28 viên – SĐK...
Thuốc CGovir - QLĐB-712-18: Hộp 4 vỉ x 7 viên; Hộp 1 lọ 28 viên Hoạt chất Sofosbuvir 400mg. Công ty TNHH Sinh dược phẩm Hera. Giá bán 220000 đồng/Viên
Topflovir Hộp 3 vỉ x 10 viê – SĐK QLĐB-677-18
Thuốc Topflovir - QLĐB-677-18: Hộp 3 vỉ x 10 viê Hoạt chất Tenofovir disoproxil (dưới dạngTenofovir disoproxil fumarate 300mg) 245mg 245mg. Công ty TNHH sinh dược phẩm Hera. Giá bán 30000 đồng/Viên
Cragbalin 150 Hộp 3 vỉ x 10 viên – SĐK VD-31125-18
Thuốc Cragbalin 150 - VD-31125-18: Hộp 3 vỉ x 10 viên Hoạt chất Pregabalin 150mg - 150mg 150mg. Công ty cổ phần dược phẩm Me Di Sun. Giá bán 13000 đồng/Viên
Zevagra Hộp 1 vỉ x 1 viên – SĐK VD-31133-18
Thuốc Zevagra - VD-31133-18: Hộp 1 vỉ x 1 viên Hoạt chất Tadalafil 20 mg - 20 mg 20 mg. Công ty cổ phần dược phẩm Me Di Sun. Giá bán 40000 đồng/Viên
Arbuntec 8 Hộp 3 vỉ, 10 vỉ x 10 viên, Chai 100 viên –...
Thuốc Arbuntec 8 - VD-31122-18: Hộp 3 vỉ, 10 vỉ x 10 viên, Chai 100 viên Hoạt chất Lornoxicam 8 mg - 8 mg 8 mg. Công ty cổ phần dược phẩm Me Di Sun. Giá bán 11500 đồng/Viên