Trang chủ Thuốc trong nước
Thuốc trong nước
ATUSSIN Chai 30 ml – SĐK VD-9906-09
Thuốc ATUSSIN - VD-9906-09: Chai 30 ml Hoạt chất Mỗi 5 ml chứa: Dextromethorphan HBr + Chlorpheniramine Maleate + Sodium Citrate + Ammonium Chloride + Glyceryl Guaiacolate 5 mg + 1.33 mg + 133 mg + 50 mg + 50 mg. Công ty TNHH United Pharma Việt Nam. Giá bán 11146 đồng/chai
DECOLGEN SYRUP Chai 60 ml – SĐK VD-13691-10
Thuốc DECOLGEN SYRUP - VD-13691-10: Chai 60 ml Hoạt chất Mỗi 15 ml chứa: Paracetamol + Pseudoephedrine HCl + Chlorpheniramine Maleate 300 mg + 30 mg + 1 mg. Công ty TNHH United Pharma Việt Nam. Giá bán 13625 đồng/chai
ATUSSIN Chai 60 ml – SĐK VD-9906-09
Thuốc ATUSSIN - VD-9906-09: Chai 60 ml Hoạt chất Mỗi 5 ml chứa: Dextromethorphan HBr + Chlorpheniramine Maleate + Sodium Citrate + Ammonium Chloride + Glyceryl Guaiacolate 5 mg + 1.33 mg + 133 mg + 50 mg + 50 mg. Công ty TNHH United Pharma Việt Nam. Giá bán 13693 đồng/chai
ATUSSIN SIRO HO Chai 30 ml – SĐK VD-9907-09
Thuốc ATUSSIN SIRO HO - VD-9907-09: Chai 30 ml Hoạt chất Mỗi 5 ml chứa: Dextromethorphan HBr + Chlorpheniramine Maleate + Sodium Citrate + Glyceryl Guaiacolate 5 mg + 1.33 mg + 133 mg + 50 mg. Công ty TNHH United Pharma Việt Nam. Giá bán 11704 đồng/chai
ATUSSIN SIRO HO Chai 60 ml – SĐK VD-9907-09
Thuốc ATUSSIN SIRO HO - VD-9907-09: Chai 60 ml Hoạt chất Mỗi 5 ml chứa: Dextromethorphan HBr + Chlorpheniramine Maleate + Sodium Citrate + Glyceryl Guaiacolate 5 mg + 1.33 mg + 133 mg + 50 mg. Công ty TNHH United Pharma Việt Nam. Giá bán 14378 đồng/chai
ATUSSIN SIRO HO Hộp 30 gói x 5 ml – SĐK VD-9907-09
Thuốc ATUSSIN SIRO HO - VD-9907-09: Hộp 30 gói x 5 ml Hoạt chất Mỗi 5 ml chứa: Dextromethorphan HBr + Chlorpheniramine Maleate + Sodium Citrate + Glyceryl Guaiacolate 5 mg + 1.33 mg + 133 mg + 50 mg. Công ty TNHH United Pharma Việt Nam. Giá bán 2080 đồng/gói
ATUSSIN Hộp 25 vỉ x 4 viên – SĐK VD-7195-09
Thuốc ATUSSIN - VD-7195-09: Hộp 25 vỉ x 4 viên Hoạt chất Dextromethorphan HBr + Chlorpheniramine Maleate + Sodium Citrate + Ammonium Chloride + Glyceryl Guaiacolate 10 mg + 1 mg + 133 mg + 50 mg + 50 mg. Công ty TNHH United Pharma Việt Nam. Giá bán 676 đồng/viên
BIOGESIC Hộp 10 vỉ x 10 viên – SĐK VD-3058-07
Thuốc BIOGESIC - VD-3058-07: Hộp 10 vỉ x 10 viên Hoạt chất Acetaminophen 500 mg. Công ty TNHH United Pharma Việt Nam. Giá bán 410 đồng/viên
CALCIBEST Hộp 3 vỉ x 10 viên – SĐK VD-9908-09
Thuốc CALCIBEST - VD-9908-09: Hộp 3 vỉ x 10 viên Hoạt chất Calcium + Magnesium + Phosphorus + Vitamin D3 + Fructo Oligosaccharide 600 mg + 50 mg + 50 mg + 200 IU + 100 mg. Công ty TNHH United Pharma Việt Nam. Giá bán 2574 đồng/viên
CEELIN Chai 15 ml – SĐK VD-3678-07
Thuốc CEELIN - VD-3678-07: Chai 15 ml Hoạt chất Vitamin C 100 mg/ml. Công ty TNHH United Pharma Việt Nam. Giá bán 25473 đồng/chai
CEELIN Chai 30 ml – SĐK VD-5700-08
Thuốc CEELIN - VD-5700-08: Chai 30 ml Hoạt chất Vitamin C 100 mg/5 ml. Công ty TNHH United Pharma Việt Nam. Giá bán 15162 đồng/chai